กลุ่มผู้ใช้ หัวฉีด VERSUS ครับ

<< < (3/6) > >>

vkk:
ดาว์นโหลดโปรแกรมจูน v 2.21 versus ได้ที่ไหน
email ไปถาม versus.pl บอกให้ติดต่อ vessus thailand เพราะรับผิดชอบการจำหน่ายอยู่
แปลก... ทำไมไม่เอาไฟล์อัพโหลด แล้วฝากลิงค์ให้สมาชิกจะเข้าไปโหลด จะดีอย่างยิ่ง

GTS:
โปรแกรมจูน Versus v 2.21 ทางเวอร์ซุสยังไม่ได้เปิดให้ดาวด์โหลดครับ คงต้องรอให้ทางบริษัทเปิดสัมมนาก่อน เพราะฟังก์ชั่นที่เพิ่มมา รายละเอียดค่อนค้างเยอะเหมือนกัน อย่างไรก็ตาม ลูกค้าท่านใด อยากจะลองเล่นโปรแกรม V.2.21 แล้วละก็ ส่งชื่อ และที่อยู่มาตาม E-mail นี้ golf_amd@windowslive.com เดี๋ยวผมจะจัดส่งไปให้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ครับผม

Mr.แก๊ส:
อ้างจาก: GTS ที่ ตุลาคม 13, 2012, 03:03:33 PM

ห่างหายจากวงการเวปบอร์ดไปนาน เกือบ 4 ปีได้ครับ เพราะต้องไปหาลูกค้าต่างจังหวัด เรียกง่ายๆก็คือ เซลล์ นั่นเอง จากช่างเทคนิคที่ดูแลลูกค้าทางเวปบอร์ด มาเป็นเซลล์ขายอุปกรณ์แทน (แต่ยังตอบปัญหาทางโทรศัพพ์อยู่ตลอดนะครับ) เพิ่งได้มานั่งหน้าคอมก็ตอนนี้แหละครับ  ลูกค้าท่านใดมีข้อสงสัย หรือสอบถามเกียวกับการติดตั้งแก๊สของ Versus ถามมาในบอร์ดเลยนะครับ หรือ โทรสอบถามโดยตรงได้ที่เบอร์ 089-5707089 ช่างกอล์ฟครับ

ตอนนี้ก็มาเป็นเจ้าของกิจการแล้ว ขออวยพรให้ ช่างกอล์ฟ กิจการเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆ ขึ้นไป และขอต้อนรับกลับมาวงจร ที่น่าปวดหัวอีกครั้ง คิคิ ;D

GTS:
อ้างจาก: Mr.ฟักทอง ที่ ตุลาคม 16, 2012, 09:50:39 AM

ตอนนี้ก็มาเป็นเจ้าของกิจการแล้ว ขออวยพรให้ ช่างกอล์ฟ กิจการเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆ ขึ้นไป และขอต้อนรับกลับมาวงจร ที่น่าปวดหัวอีกครั้ง คิคิ ;D

ขอบคุณครับ Mr.ฟักทอง สำหรับคำอวยพรนะครับ เป็นเซลล์ปวดหัวกว่าอีก 55 ตอนขาขึ้น อะไรก็ฉุดไม่อยู่ พอขาลง ตลอนไปทั่วประเทศ เพื่อให้ได้ยอด ค่ำไหน นอนนั่นครับ เหนื่อยมากครับ สมัยเป็นช่างเทคนิคสบายใจกว่าเยอะครับ จากประสบการณ์ฝ่ายเทคนิคและพนักงานขายเกือบ 6 ปี ตอนนี้ก็ทุ่มเทให้กับงานติดตั้งแก๊สอย่างเดียว+กำลังทำการตลาดอยู่ครับ อย่างไรก็ตามขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ ในเวปนี้ด้วยนะครับ :D

GTS:
อ้างจาก: GTS ที่ ตุลาคม 15, 2012, 11:16:57 PM

โปรแกรมจูน Versus v 2.21 ทางเวอร์ซุสยังไม่ได้เปิดให้ดาวด์โหลดครับ คงต้องรอให้ทางบริษัทเปิดสัมมนาก่อน เพราะฟังก์ชั่นที่เพิ่มมา รายละเอียดค่อนค้างเยอะเหมือนกัน อย่างไรก็ตาม ลูกค้าท่านใด อยากจะลองเล่นโปรแกรม V.2.21 แล้วละก็ ส่งชื่อ และที่อยู่มาตาม E-mail นี้ golf_amd@windowslive.com เดี๋ยวผมจะจัดส่งไปให้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ครับผม

เพียงแค่ 2 วัน ขอโปรแกรมมาหลายท่านเลย ท่านใดที่ส่งที่อยู่มา เดี๋ยวผมจะรีบส่งไปให้ตามที่อยู่ ที่ให้มานะครับ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว